Daikin FTF35XAV1V
Giá gốc là: 9.800.000₫.8.890.000₫Giá hiện tại là: 8.890.000₫.
Điều hòa Đaikin FTF35UV1V 1 chiều 12000Btu
• Dàn lạnh/nóng: FTF35UV1V/RF35UV1V
• Loại treo tường 1 chiều lạnh tiêu chuẩn
• Công suất lạnh 12000 BTU (3.5 kW)
• Môi chất làm lạnh (gas) R32
• Sản xuất và nhập khẩu nguyên chiếc tại Thái Lan
• Bảo hành 12 tháng, 5 năm máy nén khí
- Mô tả
- Thông số kỹ thuật
- Bảng giá lắp đặt
- Đánh giá (0)
Mô tả
Daikin - Giải pháp toàn diện
FTF Series
Công suất 12000 BTU
Môi chất lạnh R32
Sản xuất tại Thái Lan
Bảo hành 5 năm với máy nén
Thông số kỹ thuật Daikin FTF35XAV1V
| Thông số kỹ thuật | |
|---|---|
| Loại điều hòa | Điều hòa treo tường |
| Khối trong nhà | FTF35UV1V |
| Khối ngoài trời | RF35UV1V |
| Công suất lạnh | 12000BTU (1.5HP) |
| Phạm vi làm lạnh | 15m² - 20m² |
| Chiều | Điều hòa 1 chiều lạnh |
| Công nghệ Inverter | Không có |
| Môi chất làm lạnh | R32 |
| Ống đồng | Ø6 - Ø12 |
| Điện áp vào | 1 pha - 220V |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 0.933kWh |
| Kích thước khối trong nhà | 283×770×223mm (9.0kg) |
| Kích thước khối ngoài trời | 550×658×275mm (30.0kg) |
Bảng giá lắp đặt Daikin FTF35XAV1V
| Loại | Chi tiết | ĐVT | Đơn giá |
|---|---|---|---|
| A. NHÂN CÔNG LẮP ĐẶT | |||
| a1 | Lắp đặt máy thường (9.000 - 12.000Btu) | Bộ | 200.000đ |
| a2 | Lắp đặt máy thường (18.000 - 28.000Btu) | Bộ | 250.000đ |
| a3 | Lắp đặt máy Inverter (9.000 - 12.000Btu) | Bộ | 250.000đ |
| a4 | Lắp đặt máy Inverter (18.000 - 28.000Btu) | Bộ | 350.000đ |
| B. ỐNG ĐỒNG | |||
| b1 | Ống đồng + Bảo ôn + Băng cuốn (9.000Btu) | Mét | 150.000đ |
| b1 | Ống đồng + Bảo ôn + Băng cuốn (12.000Btu) | Mét | 160.000đ |
| b2 | Ống đồng + Bảo ôn + Băng cuốn (18.000Btu) | Mét | 180.000đ |
| b2 | Ống đồng + Bảo ôn + Băng cuốn (24.000Btu) | Mét | 190.000đ |
| C. GIÁ ĐỠ CỤC NÓNG NGOÀI TRỜI | |||
| c1 | Giá đỡ nhỏ (9.000 - 12.000Btu) | Bộ | 90.000đ |
| c2 | Giá đỡ lớn (18.000 - 28.000Btu) | Bộ | 120.000đ |
| c3 | Giá đỡ đại (18.000 - 28.000Btu và âm trần) | Bộ | 200.000đ |
| c4 | Giá đỡ inox nhỏ (9.000 - 12.000Btu) | Bộ | 300.000đ |
| c5 | Giá đỡ inox lớn (18.000 - 28.000Btu) | Bộ | 350.000đ |
| c6 | Giá đỡ chế | Bộ | 350.000đ |
| D. DÂY ĐIỆN | |||
| d1 | Dây điện Trần Phú 2 x 1.5mm | Mét | 15.000đ |
| d2 | Dây điện Trần Phú 2 x 2.5mm | Mét | 20.000đ |
| d3 | Dây điện Trần Phú 2 x 4mm | Mét | 40.000đ |
| d4 | Dây cáp nguồn 3x4 + 1x2.5mm | Mét | 80.000đ |
| E. ỐNG THOÁT NƯỚC | |||
| c1 | Ống thoát nước mềm ruột gà | Mét | 10.000đ |
| c2 | Ống thoát nước cứng PVC Ø 21 | Mét | 15.000đ |
| e3 | Ống thoát nước cứng PVC Ø 27 | Mét | 18.000đ |
| e4 | Ống thoát nước cứng PVC Ø 21 + Bảo ôn bảo vệ | Mét | 45.000đ |
| e5 | Ống thoát nước cứng PVC Ø 27 + Bảo ôn bảo vệ | Mét | 50.000đ |
| F. CHI PHÍ KHÁC | |||
| f1 | Gen điện | Mét | 20.000đ |
| f2 | Gen đi ống đồng | Mét | 40.000đ |
| f3 | Nhân công đục tường đi âm đường ống | Mét | 50.000đ |
| f4 | Vật tư phụ (Bu lông, ốc vít, que hàn,…) | Bộ | 50.000đ |
| f5 | Kiểm tra, bảo dưỡng bảo trì (xịt rửa, kiểm tra gas,…) | Bộ | 160.000đ |
| f6 | Chi phí kiểm tra, hàn ống chôn tường | Bộ | 100.000đ |
| f7 | Chi phí tháo máy | Bộ | 100.000đ |
| f8 | Chi phí lắp đặt sử dụng thang dây | Bộ | 250.000đ |
| f9 | Aptomat 1 pha | Cái | 80.000đ |
| f10 | Chi phí khác | ||
| TỔNG | |||
| - Kỹ thuật thống nhất với khách hàng trước khi tiến hành lắp đặt | |||
| - Ống đồng cần lắp đặt từ 03m đến 15m để tránh việc từ chối bảo hành của hãng | |||
| - Bảng giá lắp đặt chưa bao gồm 10% VAT. Bảo hành phần lắp đặt: 12 tháng | |||